be 4th tuoi can dc bao nhieu ky de biet la co suy dinh duong hay ko?

bay gio la be nha minh da dc 4th le 10 ngay tuoi ,minh o duoi tinh bac lieu ,bac si dinh duong o day noi con minh dang nam o muc suy dinh duong luc do be dc 3th can dc 5 kg ruoi va den gio minh van chua can lai ,ma luc am be thi cam giac la be van ko len can ,minh thay ng ta cho con uong dumex map u ma sao con minh van om nhom ,di cau luc nao phan cung long va ra bot hoai ,co me nao tu van giup minh ko ?

Đăng tin ngày 02/02/2012 14:06:07 CH

bạn thử tính chỉ số chiu cao cân nặng xem, số ký của bé còn phụ thuộc vào cân nặng của bé khi mới sinh nữa. Nhưng mà 3 tháng cân được 5k rưỡi cũng không phải là suy dinh dưỡng đâu bạn à. con mình hồi 3 tháng được 5.8 ký nè, mình cũng lo, nhưng giờ bé 1 tuổi rồi, nhìn không còn ốm nữa ( chỉ là ko bụ bẫm thôi). Bạn cứ kiên nhẫn, từ từ thử mọi cách cho bé ăn được, ngủ được. Nuôi con là 1 công việc đòi hỏi nhiều đầu tư, kiên nhẫn, và công lao lắm bạn à.

Đăng tin ngày 13/02/2012 16:07:50 CH

mẹ nào có con đi phân lỏng dùng sữa Dumex cũng được đó.con mình cũng bị đi ngoài phân lỏng ma,giờ qua 4 tháng hết rồi.mình cho be uống Enterogermina 5ml đây là men tiên hóa của pháp,các mẹ dùng thử xem giúp cho bé ăn tốt hơn và đi ngoài đỡ lỏng.

Đăng tin ngày 11/02/2012 21:47:45 CH

xin hay giup minh voi
Topic image

Đăng tin ngày 03/02/2012 18:43:39 CH

ko co me nao dung kidlac ma minh hoi sao? vay zenc kid thi sao? cun nha minh moi dc 4,5 thang lieu da dung duoc chua? hay chia se cung minh nhe

Đăng tin ngày 03/02/2012 12:32:18 CH

toi khong biet con toi co suy dinh duong khong nua .Vi chau duoc 3thag 17 ngay da duoc 7 kg roi .

Đăng tin ngày 03/02/2012 09:15:17 SA

co me nao da nghe qua sanpham kid lac va cho con su dung rui thi noi cho minh biet voi nhe chu minh lo lam.cun nha minh nhin coi qua la coi ay ah.chan tay be nho lam nhin van nhu luc moi sinh ay.ai co cach j giup be tang can thimach minh voi nhe. gio minh nuoisua bo hoan toan vi bi mat sua me.minh cung dang dinh chuyen cho be dung dumex cac me thay sua do the nao? vi minh dang cho be dung prisolac cac me ah.

Đăng tin ngày 02/02/2012 14:32:34 CH

be nha minh thi con nho hon ban ah.gio la 4,5 thang rui ma chac chi dc 5kg thui ah minh cung chang biet lam the nao nua di kham rui bac si noi ku ve cham soc . nhung be an it lam chi bang mot nua nhu cau theo lua tuoicua be thui.minh dang co y dinh cho be dung men vi sinh kidlac ban nghe qua chua?

Đăng tin ngày 02/02/2012 14:29:46 CH

Page 1 of 1Go to page

Đăng nhận xét của bạn...

Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để đăng nhận xét của bạn