Cac ban oi! lam sao giam mo bung sau khi sinh. Giup minh voi.

Cac ban, cac chi than men!
Em sinh chau dc 19 thang roi ma sao em van con "hoi nang ky" cao 1,55 ma nang cung 55Kg luon. Ben cang do vong bung cua em cung hoi to, em ko biet lam cach nao de giam can va giam mo bung day. Co chi nao gap truong hop nhu e ko. Xin hay giup em voi.

Đăng tin ngày 25/05/2010 19:10:01 CH

ô vậy ah, hồi chửa bé nhà mình mình tăng 25kg là 77 kg. vậy mà bj bé nàh mình 16 tháng mà mình òcn 55 kg về gần như phom ngày xưa. mà mình ko hề ăn kiêng. Khuyên các mẹ nên cho bé bú nhiều. bé nàh mình bú nhiều nên xuống kg nahnh lắm!

Đăng tin ngày 28/05/2010 20:31:09 CH

Sao giống mình quá , con mình 20 tháng rồi mà vòng 2 của mình cứ như bầu 6 , 7 tháng ,mổi lần được mời đi ăn tiệc lớn thật là đau đầu vì không có quần áo nào mặc cho coi được , tập thể dục thì lại không có thời gian , buồn quá đi các mẹ ơi !
Topic image

Đăng tin ngày 28/05/2010 14:43:22 CH

troi minh tuong chi co moi minh minh la buon rau va kho so vi minh sau khi sinh pe duoc 5thang thi dong thoi minh cung so huu luon vong 2 va 3 that la big... Nhung cung may la minh da dc cac chi hang xom chi bao nen ru nhau moi ngay di tap the duc tham my va an uong kieng khiem 1ti. minh jam duoc 1 ti teo. minh nghi cac ba me nen tranh tinh trang de den may thang roi moi tap the duc, ma tu khi trong thang thi hay tap nhung dong tac van dong nhe nhang thi se mau lay lai voc dang hon day, vi minh fai mo lay em be nen nhung thang dau vet thuong chua lanh nen minh khong the tap the duc duoc. Minh rat buon vi than hinh khong dep cua minh, khi ra duong thay xau ho qua nen dang fan dau de lay lai from nhu ngay xua ne... Chuc cac me cung sinh xong nhu cau ong ba xua noi nhe "gai 1 con trong mon con mat " hen...

Đăng tin ngày 27/05/2010 17:10:21 CH

uh. Cam on ban Snoopy106ph nha. Chuc ban va em be khoe, hanh phuc nhe.

Đăng tin ngày 26/05/2010 15:52:08 CH

Đây cũng là vấn đề đau đầu của mình nè. Nhưng hình như chỉ có cách tập thể dục thôi mẹ Linh thanh ơi.

Đăng tin ngày 26/05/2010 08:17:57 SA

Page 1 of 1Go to page

Đăng nhận xét của bạn...

Bạn phải đăng ký hoặc đăng nhập để đăng nhận xét của bạn